HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA

MUHTASARI WA KIKAO CHA TIMU YA MENEJIMENTI (CMT) KILICHOFANYIKA
KATIKA UKUMB! WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MUSOMA
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Mkurugenzi Mtendaiji (W)

Kaimu Mkuu wa Idara ya Utumishi

Kaimu Mkuu wa ldara ya Mipango

Mkuu wa ldara ya Maendeleo ya Jamii
Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo

Kaimu Mkuu wa ldara ya Mifugo na Uvuvi
Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi

Kaimu Mratibu TASAF

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria
Mkuu wa Idara ya Usafi na Mazingira
Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi
Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari
Kaimu Mkuu wa ldara ya Fedha

K/Mkuu wa |dara ya Ardhi na Maliasili
Kaimu Mkuu wa ldara ya Afya

Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

Afisa Usafirishaiji



SEKRETARIETI
1. Ndg. Mary Mwakalukwa - Mwandishi wa Mikutano

2. Ndg. Emmanuel T. Moke - Mwandishi wa Mikutano

KUMB. NA. CMT/04/2021/2022/23 KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti alifungua kikao saa 04.30 asubuhi na kuwafahamisha wajumbe kwamba ni
kikao cha kawaida kwa ajili ya kujadili taarifa ya mapato na matumizi kwa mwezi
Oktoba, 2021. Hivyo aliwataka wajumbe kuchangia hoja zilizo mbele yao kwa utulivu
kwa maslahi ya Halmashauri, sambamba na kuziboresha taarifa hizo kabla ya

kuwasilisha kwenye kikao cha Kamati ya Fedha, Utawala na Mipango.

KUMB.NA. CMT/04/2021/2022/24 KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI
Muhtasari wa kikao cha Timu ya Menejimenti wa tarehe 08/11/2021 uliwasilishwa na

kupokelewa, ulisainiwa kuwa kumbukumbu sahihi ya kikao.

KUMB.NA. CMT/04/2021/2022/25 YATOKANAYO
Yatokanayo yaliwasilishwa na kupokelewa, baada ya majadiliano ya kina walimtaka
Mweka Hazina (W) atekeleze agizo la wadaiwa walioshinda kesi Mahakamani

wanaondolewa kwenye orodha ya wadaiwa.

KUMB.NA. CMT/04/2021/2022/26 TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KUISHIA
MWEZI OKTOBA, 2021
Taarifa iliwasilishwa na kupokelewa. Katika mwaka wa fedha 2021/2022
Halmashauri ilikisia kukusanya kiasi cha Tsh. 27,034,635,000. Hadi kufikia mwezi
Oktoba, 2021 kiasi cha Tsh. 9.271,890,951 Sawa na asilimia 34.30 Kkilikuwa
kimekusanywa.
Aidha kwa mwaka wa fedha 2021/2022 Halmashauri ilikisia kutumia kiasi cha
Tsh 27,034,635,000.00 hadi kufikia mwezi Oktoba, 2021 Halmashauri ilitumia kiasi cha
Tsh 8,252,778,093 sawa na asilimia 30.53 kilikuwa kimetumika.
Wajumbe walipokea taarifa na kuijadili, walishauri yafuatayo:.

i Bakaa ya Tshs 22,000,000/= ambayo ipo kwenye akaunti ya mapato ya ndani

zilizotengwa kwa ajili ya miradi ya maendeleo husika zitumike badala ya

kuendelea kukaa kwenye akaunti na kazi zimesima.
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ii. Idara ya Mifugo na Uvuvi iainishe maeneo ya maegesho na mialo ili
kurahisisha zoezi la kukusanya mapato.

fii. Idara ya mifugo na uvuvi iwasilishe mapendekezo ya kutengeneza beach kwa
ajili ya kutengeneza maeneo mazuri ya ukusanyaji wa mapato (ushuru)

iv. Mweka Hazina (W) ashughulikie na kulipa madeni madogomadogo ili

kupumguza ldadi ya madeni.

RASIMU YA MPANGO MKAKATI WA HALMASHAURI KWA MWAKA 2022/2023-
2025/2026

Taarifa ya Rasimu ya Mpango Mkakati wa Halmashauri iliwasilishwa na kupokelewa,
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango alisema, Mpango Mkakati huo utasaidia Halmashauri
kubainisha na kutathimini kiwango cha utoaji wa huduma za Halmashauri kwa kubaini

mafanikio na vikwazo vinavyoweza kujitokeza katika utendaji kazi wa Halmashauri.

Wajumbe walipokea taarifa na kuijadili, walishauri

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango awape Wakuu wa Idara na Vitengo Rasimu hiyo ili
kila idara ipitie na kurekebisha sehemu yake. Baada ya marekebisho iwasilishwe kwa
Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango kwa ajili ya kuwasilisha kwenye kikao cha Kamati ya

Fedha, Utawala na Mipango.

KUMB.NA. CMT/04/2021/2022/27 MAPOKEZI YA FEDHA ZA UVIKO 19 KIASI CHA
TSHS 1,870,000,000.00

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji alisema, Halmashauri
imepokea fedha za zitokanazo na UVIKO 19 kiasi cha Tshs. 1,870,000,000.00 kwa ajili
ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika Idara ya Elimu Msingi, Elimu Sekondari

na Afya. Mchanganuo wa fedha ni kama ifuatavyo:

NA | IDARA FEDHA POKELEWA SHUGHULI ILIYOKUSUDIWA
1 UVIKO 1_9- MSINGI 140,000,000.00 Ujenzi wa madarasa ya shule shikizi
2 UVIKO 19- SEKONDARI | 1,340,000,000.00 Ujenzi wa madarasa

UVIKO 19- AFYA 390,000,000.00 Ujenzi wa Jengo la dharura na

nyumba za watumishi

JUMLA 1,870,000,000.00




KUMB.NA. CMT/04/2021/2022/28 KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe  kwa michango yao, alishauri yale yote
yakuyoshauriwa yafanyiwe kazi. Baada ya maelezo hayo alifunga kikao saa 8:00

mchana na kuwatakia wajumbe mapumziko mema.

MUHTASARI UMETHIBITISHWA

MWENYEKITI: KATIBU
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